யாழ்ப்பாண மாவட்டத்திற்கான ஈரநில நாள்

ஈரநில தினம்-2024
யாழ்ப்பாண மாவட்டத்திற்கான ஈரநில நாள் -2024 நிகழ்வு 29.02.2024 அன்று ஜே/அத்தியார் இந்துக் கல்லூரியில் நடைபெற்றது. இந்நிகழ்வு யாழ்.மாவட்ட அலுவலகத்தின் சி.இ.ஏ பிரதிப் பணிப்பாளர் திரு.டி.சுபோஹரன் அவர்களின் வழிகாட்டுதலிலும் தலைமையிலும் இடம்பெற்றது. இந்நிகழ்வில் சிரேஷ்ட சுற்றாடல் உத்தியோகத்தர் திருமதி.ஏ.ஸ்ரீஷண்முகப்பிரியா, சுற்றாடல் உத்தியோகத்தர்கள் மற்றும் அபிவிருத்தி உத்தியோகத்தர்கள் மற்றும் பாடசாலை சமூகத்தினர் கலந்துகொண்டனர். இந்நிகழ்வில் சதுப்பு நில மேலாண்மை, வினாடி வினா போட்டி மற்றும் சதுப்புநில மரக்கன்றுகள் நடுதல் குறித்த விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தப்பட்டது. மேற்கூறிய பள்ளியின் 50 சுற்றுச்சூழல் முன்னோடிகள் இந்நிகழ்வில் கலந்து கொண்டனர். இந்நிகழ்வில் மொத்தம் 50 சதுப்புநில மரக்கன்றுகள் நடப்பட்டன. MEPA, கரையோரப் பாதுகாப்பு மற்றும் கரையோர வள முகாமைத்துவ திணைக்களத்தின் அதிகாரிகள், வலிகாமம் கிழக்கு பிரதேச செயலகத்துடன் இணைந்த சுற்றாடல் உத்தியோகத்தர்கள் உட்பட அதிகாரிகள் இந்த சதுப்புநில நடுகை நிகழ்வில் கலந்துகொண்டனர்.

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews