சுமந்திரன் ஊழல் குற்றச்சாட்டை மறைக்கவே படகோட்டம் மற்றும் உரத்தை பற்றி பேசுகிறார். காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவுகளின் சங்கத்தின் செயலாளர்.

வவுனியா
சுமந்திரன் ஊழல் குற்றச்சாட்டை மறைக்கவே வயலை உழத் தொடங்கினார், பின்னர் படகோட்டம் மற்றும் உரத்தைப் பற்றி பேசுகிறார் என தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவுகளின் சங்கத்தின் செயலாளர் கோ.ராஜ்குமார் தெரிவித்தார்.
வவுனியாவில் காணாமல் போன உறவினர்களினால் படுகொலை செய்யப்பட்ட  ஊடகவியலாளர் நிமலராஜனின் 21 வது ஆண்டு நினைவு நாளான இன்று (19) தொடர் போராட்டம் மேற்கொள்ளும் போராட்ட பந்தலில் அஞ்சலி செலுத்திவிட்டு ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.
அவர் மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில்,
நிமலராஜனை வணங்குகிறோம், சுமந்திரனை நிராகரிக்கிறோம்
காணாமல் ஆக்கப்பட்ட  தமிழ் குழந்தைகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான 1706 வது நாள் போராட்டம் இன்றும் தொடர்கிறது. தமிழ் பத்திரிகையாளர் நிமலராஜனின் 21 வது ஆண்டு படுகொலை நினைவு நாள் இன்று. நிமலராஜன் படுகொலை தமிழ் ஜனநாயகத்தை கொன்றது. தமிழரின் ஜனநாயகம் தமிழ்தேசியத்தை உயிர் மூச்சாக கொண்டது.
இலங்கை ஜனநாயகம் என்பது சிங்களவரின் ஜனநாயகம், அது தமிழர்களை ஒடுக்குவதற்கு மாத்திரமே. தமிழர்களின் ஜனநாயகம் என்பது, பாதுகாப்பான, பாதுகாக்கப்பட்ட தமிழர் தாயகம் வரும் போது தான் தமிழர் ஜனநாயகத்துக்கு உயிர் வரும்.
நிமலராஜன் உயிருடன் இருந்திருந்தால், சுமந்திரனின் சதி முடிச்சுக்களை  தனது பலம் வாய்ந்த எழுத்துக்களால் அவிழ்த்து அம்பலப்படுத்திருப்பார்.  ஊழல் செய்யப்பட்ட தமிழ் எம்.பி.க்கள் பதவியில்  இருக்கும் வரை, தமிழர்கள் தங்கள் அரசியல் தீர்வைப் பெற முடியாது. இன்னும் மோசமான விடயம் என்னவென்றால், பணம் பெறும் பெரும்பாலான தமிழ் எம்.பி.க்கள் ஊமையாக இருப்பது . இது ஒட்டுமொத்த தமிழ் தலைமுறையும் சிங்களவர்களின்   அடிமைகளாக மாற்றும்.
சிவாஜிலிங்கத்தின் ஒரு சில கொள்கையுடன் நாங்கள் ஒத்துப்போகவில்லை.  ஆனால் ஊழல் சுமந்திரனால் சிவாஜிக்கு  எதிராக வழக்கு பதிவு செய்ய சிவாஜி  விடுத்த கோரிக்கையை வரவேற்கிறோம்.
சுமந்திரன் தனது ஊழல் நடவடிக்கைகளை கேட்டபோது அனைவரையும் அச்சுறுத்தினார், ஆனால் சுமந்திரன் சிவாஜிலிங்கம் மீது அவதூறு வழக்கு தொடர மறுக்கிறார். அவர் ஒரு வழக்கைத் தாக்கல் செய்யத் தவறினால், சிவாஜிலிங்கம் ஊடகங்களுக்கு சொன்ன ஊழல் குற்றச்சாட்டை சுமந்திரன் ஏற்று கொள்கிறார்.
சுமந்திரன் இந்த ஊழல் குற்றச்சாட்டை மறைக்க, அவர் வயலை  உழத் தொடங்கினார், பின்னர் படகோட்டம் மற்றும் உரத்தைப் பற்றி பேசினார். தமிழ்நாடு தமிழர்களுக்கு எதிரான எந்த ஆர்ப்பாட்டத்தையும் நாங்கள் எதிர்க்கிறோம். ஜேஆர் ஜெயவர்த்தனே தமிழர் தாயகத்தை முற்றுகையிட்டபோது அவர்கள்தான் 1987 ல்  தமிழர்களுக்கு உணவு மற்றும் மருந்தைக் கொண்டு வந்தனர்.
ஈழத்துக்கும் தமிழகத்துக்கும் இடையிலான பிணைப்பை முறிப்பதற்கு சுமந்திரனின் சதி இது. போரின் போது, ​​தமிழ் மீனவர்கள் எங்களுக்கு மருந்து, எரிபொருள், உணவு, உடைகள் மற்றும் பிற அத்தியாவசிய பொருட்களை கொண்டு வந்து உதவினர் . ஈழத் தமிழர்களாகிய நாம் அவர்கள் செய்ததை மறக்கக் கூடாது. தமிழக மீனவர்களுக்கு எதிராக யாரேனும் ஆர்ப்பாட்டம் செய்தால் கண்டிக்க வேண்டும்.
நாங்கள் தெற்கே  மீன் பிடிக்க செல்லாததால் முதலில் சிங்கள மீனவர்கள் எங்கள் பகுதியில் மீன் பிடிப்பதைத் எதிர்க்கிறோம்.
பாதுகாப்பான, பாதுகாக்கப்பட்ட, மீளப்பெற முடியாத  தமிழர் தாயகம்   கிடைத்தவுடன், தமிழக மீனவர்களுடன் நாங்கள் சுமுகமான தீர்வுக்கு வருவோம்.
நமது வடக்கு மற்றும் கிழக்கை ஒட்டுமொத்தமாக தமிழ்நாடு கடல் கடற்கரையுடன் எங்கள் பொதுவான மீன்பிடி பகுதியாக கூட இருக்கலாம். ஈழத் தமிழர்களையும் தமிழ்நாட்டுத் தமிழர் ஒற்றுமையையும் அழிக்க சுமந்திரன் கொழும்பு சிங்களவர்களை சமாதானப்படுத்த கடலில் படகை ஓட்டினார்.
தமிழர்களின் விடுதலைக்கான கொள்கையில்  சுமந்திரன்  இல்லை என்பதில் தமிழர்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும். கொழும்பு பணத்தில் தமிழர்களை வாங்க,  சிங்கள  தலைமைக்கும் தமிழ் அரசியல்வாதிகளுக்கும் இடையில் தரகராக அவர் செயல்படுகிறார் என்றார்.

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews