நாட்டில் இனவாதத்தை ஒழிக்க அனைத்து மக்களும் ஒன்றிணைய வேண்டும்…..! சீலரத்தின தேரர்!

இந்த சுதந்திர நாட்டில் இனவாதத்தை ஒழிக்க அனைத்து சிங்கள, தமிழர்களும் ஒன்றிணைய வேண்டும் என பத்திரமுல்லை சீலரத்தின தேரர் தெரிவித்துள்ளார். நேற்று கிளிநொச்சியில் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடல் ஒன்றில் கலந்து கொண்டு ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர்  இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.
இந்த சுதந்திர நாட்டில் இனவாதத்தை ஒழிக்க அனைத்து சிங்கள, தமிழர்களும் ஒன்றிணைய வேண்டும். எங்களைப் பிரிப்பவர்கள் அரசியல்வாதிகள்.  அப்படியானால் இனவாதத்தை விதைக்கும் அனைத்துக் கட்சிகளையும் அகற்றிவிட்டு ஜனசேத பெரமுனவுடன் ஒன்றிணையுமாறு ஜனாதிபதியிடம் கோருகின்றோம். தனது இனத்திற்காக போராடாத நடிகருக்கு பதாகைகளை ஏந்தி மன்னிப்புக் கோருகின்றேன்.
அதையே செய்கிறேன். ஜனாதிபதியிடம் அன்புடன் கேட்டுக்கொள்கிறேன். அப்படியானால் அம்மாக்களின் பிள்ளைகளை அக்கால முன்னாள் தலைவர்கள் முடியாது என வலுக்கட்டாயமாக அழைத்துச் சென்றதால்தான் அவர்கள் பயங்கரவாதத்திற்குச் சென்றார்கள்.
 இனிமேலாவது ஒரு பயங்கரவாதியை இந்த நாட்டிற்கு கொண்டு வருவதற்கு இடமளிக்க மாட்டோம் அல்லது அனுமதிக்க மாட்டோம். மீன்பிடி அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவிற்கு தொலைநோக்கு பார்வை இல்லாததால் மீன்பிடி தொழில் தற்போது முற்றாக அழிந்துள்ளது. ஜனாதிபதிக்கு ஆதரவளிக்கக் கூடியவர்கள் அவரைப் பாதுகாக்குமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டுள்ளார்.

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews