இன்றைய இராசி பலன் 25.02.2024

🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
ராசிபலன்
25-02-2024
ஞாயிறு
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மேஷம் 🐏
தாயாகப் போகும் பெண்களுக்கு மிக நல்ல நாள் அல்ல நடந்து செல்லும்போது கவனமாக இருக்கவும். கடந்த காலங்களில், நீங்கள் முதலீடு செய்த பணத்தின் பலனை இன்று சிறப்பாக பயனடைவீர்கள் . உங்கள் பெற்றோரின் ஆரோக்கியம் கவலை மற்றும் வருத்தத்தை தரும் இன்று உங்கள் ஸ்வீட் ஹார்ட் உங்களை மிகவும் மிஸ் செய்வார். ஒரு அருமையான சர்ப்ரைசை ப்ளான் செய்து அவர்களது நாளை இனிமையாக்குங்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் இன்று தங்களை புரிந்து கொள்ள வேண்டும். உலகக் கூட்டத்தில் எங்காவது தொலைந்துவிட்டதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்கி உங்கள் ஆளுமையை மதிப்பிடுங்கள். மன ரீதியாக இணை பிரியாத ஜோடிகளான பின் உடல் ரீதியான நெருக்கம் மேலும் இன்பம் தரும். இன்று நீங்கள் அதிகமாக பேசுவதால் உங்களுக்கு தலைவலி ஏற்பட கூடும். இதனால் எவ்வளவு அவசியமோ அவ்வளவு பேசவும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 2️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
ரிஷபம் 🐂
உற்சாகம் தரும் செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு கொண்டு ரிலாக்ஸ் செய்து கொள்ளுங்கள். தற்காலிக கடன் கேட்டு அணுகுபவர்களை வெறுமனெ புறக்கணியுங்கள். சிலர் தங்களால் செய்ய முடிவதற்கும் மேலாக வாக்குறுதி தருவார்கள் – வெறுமனே பேசிவிட்டு ரிசல்ட் காட்டாதவர்களை மறந்துவிடுங்கள். காதல் பயணம் இனிமையானது, ஆனால் அதன் ஆயுள் குறைவு. உங்கள் உடலை சரிசெய்ய, நீங்கள் இன்றும் பல முறை யோசிப்பீர்கள், ஆனால் மற்ற நாட்களைப் போலவே, இந்த திட்டமும் வீட்டிலேயே இருக்கும். உங்கள் துணை உங்கள் மேல் அக்கரை காட்டுவதில்லை என்று உங்களுக்கு தோன்றலாம். ஆனால் நாளின் முடிவில் உங்களுக்காக அவர் ஏதோ ப்ளான் செய்து வருகிறார் என தெரிய வரும். விடுமுறை முடிந்துவிட்டது – அதைப் பற்றி சிந்திப்பதற்குப் பதிலாக, மீதமுள்ள நாட்களை எவ்வாறு மேம்படுத்தலாம் என்பதைக் கவனியுங்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மிதுனம் 👬
தியானமும் யோகாவும் ஆன்மிக மற்றும் உடலியல் பயன்களைத் தரும். இன்று உங்களுக்கு பணம் தொடர்பான சிக்கல் இருப்பது சாத்தியம், ஆனால் உங்கள் புரிதலுடன், இழப்பையும் லாபமாக மாற்றலாம். குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் ஜாலியாக இருக்கும் நேரம். இன்று முட்டாள்தனமான காதல் உங்களுக்கு வரலாம். பிரச்சினைகளின் போது விரைவாக செயல்படுவது, அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுத் தரும். னீங்கள் திருமண பந்த்துத்துக்குள் நுழயும் முன் எடுத்துக்கொண்ட உறுதி மொழிகள் அனைத்தும் நிஜமாக கூடும். உங்கள் துணை உங்கள் உயிரில் கலந்தவர்.. கனவு காண்பது வெற்றிக்கு மோசமானதல்ல, ஆனால் எப்போதும் பகல் கனவில் தொலைந்து போவது உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் என்பதை நிரூபிக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 8️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கடகம் 🦀
இன்று உங்கள் உடல் லனையும் தோற்றத்தையும் இம்ப்ரூவ் பண்ணுவதற்கான செயல்களை செய்ய போதிய நேரம் கிடைக்கும். உங்களுக்கு பண லாபத்தை ஏற்படுத்தக் கூடிய உற்சாகமான புதிய சூழ்நிலையைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள். உறவினர்கள் / நண்பர்கள் வந்து மாலை நேரத்தை அற்புதமானதாக ஆக்குவார்கள். காதலிலேயே எப்பொதும் மூழ்கியிருப்பவர்களுக்கு மட்டுமே காதலின் இசை கேட்கும். இன்று அந்த இசையை கேட்டு இந்த உலகில் உள்ள மற்ற எல்லா பாடல்களையும் மறந்துவிடுவீர்கள். பிரச்சினைகளின் போது விரைவாக செயல்படுவது, அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுத் தரும். உங்கள் துணையின் உள்ளதின் அழகு இன்று உங்களால் உணரப்படும். டிவியில் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்ப்பது மற்றும் உங்களுக்கு அருகிலுள்ளவர்களுடன் கிசுகிசுப்பது – எது சிறந்தது? நீங்கள் கொஞ்சம் முயற்சி செய்தால், உங்கள் நாள் இப்படி கடந்து செல்லும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
சிம்மம் 🦁
உடல் நலனுக்காக குறிப்பாக மனம் உறுதி பெற தியானமும் யோகாவும் செய்யத் தொடங்குங்கள். இன்று நிலம், ரியல் எஸ்டேட் அல்லது கலாசார திட்டங்கள் தொடர்பான விஷயங்களில் நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும். உங்கள் குழந்தைகளின் பிரச்சிகளைத் தீர்க்க சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள். உங்கள் அன்புக்கு உரியவரிடம் இருந்து அழைப்பு வரும் என்பதால் அருமையான நாள். சில காரணங்களால், இன்று உங்கள் அலுவலகத்தில் விரைவான விடுமுறை இருக்கலாம், நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்திக் கொண்டு, உங்கள் குடும்ப மக்களுடன் நடைப்பயணத்திற்குச் செல்வீர்கள். உங்களுக்கு ‘காதல் பித்து’ பிடிக்க வைக்கும் நாள் இதுவென்று கூறலாம்! காதலின் உச்சத்தை இன்று அடைவந்து இன்று உங்கள் வாழ்க்கை துணையுடன் இன்று ரொமான்ஸ் செய்வீர்கள். மன அமைதியை அடைய ஒரு ஆற்றங்கரை அல்லது பூங்கா நடை இன்று ஒரு சிறந்த தேர்வாக இருக்கலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கன்னி 💃
ஆரோக்கியத்தைப் பொருத்த வரை மிக நல்ல நாள். உற்சாகமான மன நிலை உங்கள் விருப்பத்தை நிறைவேற்றும் டானிக்காக இருந்து நம்பிக்கையை அதிகரிக்கச் செய்யும். இன்று நீங்கள் உங்கள் சகோதர அல்லது சகோதரியின் உதவியால் பயனடைய வாய்ப்புள்ளது. நண்பர்கள் – பிசினஸ் நிறுவனங்கள் மற்றும் உறவினர்களுடன் – டீலிங் செய்யும்போது உங்கள் நலன்களை பாதுகாத்துக் கொள்ளுங்கள் – அவர்கள் உங்கள் நலனைப் பற்றி கவலைப்படாதிருக்கலாம். உங்கள் அன்புக்குரியவரிடம் கடுமையாக எதையும் சொல்லாதிருக்க முயற்சி செய்யுங்கள் – இல்லாவிட்டால் பிறகு வருத்தப்படுவீர்கள். இன்று நீங்கள் பணியிடத்திலிருந்து வீட்டுக்கு வந்து உங்களுக்கு பிடித்தமான வேலைகள் செய்வீர்கள். இதனால் உங்கள் மனதிற்கு அமைதி கிடைக்கும். வேண்டுமென்றே உங்களை உங்கள் துணை வார்தைகளால் காயப்படுத்துவார். இதனால் நீங்கள் வருத்தமடைய கூடும். இன்று, உங்கள் வீட்டின் கூரையில் படுத்துக் கொண்டு திறந்த வானத்தைப் பார்ப்பதை நீங்கள் விரும்புவீர்கள். இன்று உங்களுக்கு இதற்கு போதுமான நேரம் கிடைக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 8️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
துலாம் ⚖️
இன்று சக்தி நிரம்பி இருப்பீர்கள் – நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் – வழக்கத்தைவிட பாதி நேரத்தில் செய்து முடிப்பீர்கள். இன்று வர்த்தகர்கள் வர்த்தகத்தில் இழப்புகளை சந்திக்க நேரிடும், மேலும் உங்கள் வணிகத்தை மேம்படுத்த நீங்கள் பணத்தை செலவிட வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் அதிகம் கஷ்டப்படாமல் மற்றவர்களின் கவனத்தை ஈர்க்க பொருத்தமான நாள். உங்கள் காதலை யாராலும் பிரிக்க முடியாது. உங்கள் முக்கியமான பணிகளை அப்புறப்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் நிச்சயமாக இன்று உங்களுக்காக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள், ஆனால் உங்களால் இந்த நேரத்தை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியாது. இன்று உங்கள் திருமண வாழ்க்கை எத்தனை இனிமையானது என்று உணர்வீர்கள். மாணவர்கள் பலவீனமான விஷயத்தைப் பற்றி இன்று தங்கள் ஆசிரியரிடம் பேசலாம். குருவின் ஆலோசனை அந்த விஷயத்தின் சிக்கல்களைப் புரிந்துகொள்ள உதவும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 2️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
விருச்சிகம் 🦞
உடல் ஆரோக்கியத்தைக் கவனித்து ஒழுங்குபடுத்துங்கள். இன்று, நீங்கள் நெருங்கிய ஒருவருடன் சண்டையிடலாம் மற்றும் விஷயம் நீதிமன்றத்திற்கு செல்லலாம். இதன் காரணமாக உங்கள் பணம் செலவாகக்கூடும். உடல் நலமின்றி இருக்கும் உறவினரை போய்ப் பாருங்கள். காதலில் ஏமாற்றம் வரலாம். ஆனால் காதலர்கள் எப்போதும் புகழ்ச்சிக்கு மயங்குபவர்கள் என்பதால் மனம் உடைய வேண்டாம். நேரம் மிக விரைவாக கடக்கிறது இதனால் இன்றிலிருந்து உங்கள் விலைமதிப்பற்ற நேரத்தை சரியான முறையில் பயன்படுத்த கற்று கொள்ள வேண்டும். உங்கள் துணைக்கு அடிகடி சர்ப்ரைஸ் கொடுத்து அசத்துங்கள். இல்லை என்றால் அவருக்கு நீங்கள் முக்கியம் இல்லையென்று தேன்றலாம். உங்கள் தந்தை இன்று உங்களுக்கு ஒரு வெகுமதி கொண்டு வரக்கூடும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
தனுசு 🏹
பேசுவதற்கு முன்பு இரண்டு முறை யோசியுங்கள். உங்களை அறியாமல் உங்கள் கருத்துகள் வேறொருவரின் சென்டிமெண்டை காயப்படுத்தலாம். நீங்கள் பணம் சேமிக்க உங்கள் வீட்டின் உறுப்பினற்கிடையே பேசுவது அவசியம். அவர்களின் ஆலோசனை உங்களின் அடிப்படை நிலை மாற்றத்தில் உதவியாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் அறிவுரை கூறினால் – அறிவுரை பெறவும் தயாராக இருங்கள். காதல் கணை உங்கள் மீது இன்று பாய தயாராக இருக்கிறது. அந்த அற்புதத்தை உணருங்கள். நெருக்கமானவர்களுடன் நிறைய கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு நாள் முழுக்க டென்சனாக இருக்கும். சிறிய விஷயங்களுக்காக நீங்களும் துணைவரும் சண்டையிட்டுக் கொள்வீர்கள். ஆனால் இது நீண்டகால அடிப்படையில் திருமண வாழ்வை பாதிக்கும். மற்றவர்கள் சொல்வதை நம்பாதிருப்பதில் கவனமாக இருங்கள். உங்கள் கவலைகள் இன்று வாழ்க்கையை அனுபவிப்பதைத் தடுக்கலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மகரம் 🐐
இன்பச் சுற்றுலாக்களும் சமூக நிகழ்ச்சிகளும் உங்களை ரிலாக்ஸ் அடையச் செய்து மகிழ்விக்கும். புதிய ஒப்பந்தங்கள் கவர்ச்சிகரமாகத் தோன்றலாம். ஆனால் எதிர்பார்த்த லாபங்களைக் கொண்டு வராது – பணம் முதலீடு செய்வதாக இருந்தால் அவசரப்பட்டு முடிவு எடுக்க வேண்டாம். விருந்தினர்கள் வருகையால் ஆனந்தமடையும் அற்புதமான நாள். உறவினர்களுக்காக ஸ்பெஷலாக திட்டமிடுங்கள். அவர்கள் அதைப் பாராட்டுவார்கள். திருமணம் நிச்சயமானவர்கள், தாங்கள் திருமணம் செய்யப் போகும் நபரால் அதிக மகிழ்ச்சி அடைவார்கள். ஓய்வு நேரம் இன்று பயனற்ற விவாதத்தில் வீணாக கூடும். இதனால் நாள் முடிவில் உங்களுக்கு துக்கமாக இருக்கும். இன்று உங்களை மகிழ்சியில் ஆழ்த்த உங்கள் துணை சிறந்த முயற்சி எடுப்பார். பயணத்தின் பொது எதாவது பிரபலங்களுடன் எதிர்பாராத சந்திப்பு உங்களுக்கு நல்ல அனுபவம் வாய்ந்ததாக இருக்கும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கும்பம் 🏺
ஆரோக்கியத்தைப் பொருத்தவரை இது டல்லான காலம். எனவே என்ன சாப்பிடுகிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருக்கவும். உங்கள் நண்பர்கள் யாராவது உங்களிடம் பெரிய தொகை கடன் கேட்க கூடும், நீங்கள் அவர்களுக்கு கடன் கொடுப்பதால் அதிக கவலை கொள்வீர்கள். உங்களின் பெரிய பார்ட்டிக்கு எல்லோரையும் அழைத்திடுங்கள் – உங்கள் குரூப்பிற்கு நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்யக் கூடிய கூடுதல் சக்தி உங்களுக்கு கிடைக்கும். உங்கள் காதலை புதியதைப் போல மதிப்புமிக்கதாக ஆக்கிடுங்கள். பயணத்தில் புதிய இடங்களை பார்ப்பீர்கள், முக்கியமானவர்களை சந்திப்பீர்கள். உங்களை சுற்றி உள்ளவர்கள் உங்கள் துணை மேலும் அதிகமாக உங்கள் காதல் வசப்பட வைக்க செய்வார்கள். நிறுத்தப்பட்ட திட்டங்களை புதுப்பிக்க வர்த்தகர்கள் இன்று சிந்திக்க வேண்டும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மீனம் 🐟
வெளிப்புற விளையாட்டு உங்களை ஈர்க்கும் – தியானமும் யோகாவும் ஆதாயம் தரும். தாமதமான நிலுவைகள் வசூலாகும் என்பதால் பண நிலைமை மேம்படும். உங்களுடன் வாழ்பவர் உள்ளுடன் மிக்க மகிழ்ச்சியாக இருக்க மாட்டார் – அவரை திருப்திப்படுத்த நீங்கள் என்ன செய்தாலும் மகிழ்ந்திட மாட்டார். உங்கள் காதலன் அல்லது காதலி அவர்களின் வீட்டின் நிலை காரணமாக இன்று மிகவும் கோபமாக இருக்கலாம். அவர்கள் கோபமாக இருந்தால் அவர்களை அமைதிப்படுத்த முயற்சி செய்யுங்கள். இன்று நீங்கள் எந்த நேரத்திலும் உங்கள் மொபைலில் ஓய்வு நேரத்தில் இணையதளத்தை பார்க்கலாம். உங்கள் திருமண வாழ்க்கையில் ஸ்வாரஸ்யம் குறைகிறது. உங்கள் துணையுடன் கலந்து பேசி இனிமையாக ஏதாவது ப்ளான் செய்யுங்கள். இன்று நீங்கள் அதிகமாக பேசுவதால் உங்களுக்கு தலைவலி ஏற்பட கூடும். இதனால் எவ்வளவு அவசியமோ அவ்வளவு பேசவும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚
*MATHURAA BUILDERS*
*READY TO OCCUPY FLATS FOR SALE AT BIKSHANDAR KOIL MELA AGRAHARAM NEAR NO1 TOLLGATE FOR BOOKING CONTACT*
💚💛💚💛💚💛💚💛💚💛💚
*DTCP APPROVED LAYOUTS for sale @ Tindivanam*
💚💛💚💛💚💛💚💛💚💛💚
*🇮🇳 9962855888*
*🇮🇳 9884864488*
*🇮🇳 9380718191*
*🇮🇳 7825811444*
*🇮🇳 7810077150 KRISHNA*
*🇮🇳 +917604928318*
*🇲🇾 +60167400453*
*🇸🇬 +6583115045*
*🇲🇾 +601130394526 KRISHNA*
*🇮🇪 +353899895240*
mathuraabuilders1967@gmail.com
mathuraa77@gmail.com
mathuraa@yahoo.co.in
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚
*For your detailed Astrology (Birth chart) consultation contact :*
*shvram94@gmail.com*
*Gpay~9962855888*
♈♉♊♋♌♍♎♏♐♑♒♓
*R.Krishnamoorthy CTPr, CFAP, CPFA, FCPA*
*Chartered Forensic Accountant*
*Income tax*
*GST*
*Audit*
*Company Law*
*Insurance & Others*
*Mobile : 9840129854*
*krshnmrthy.r@gmail.com*
🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews