நம்பிக்கையில்லாத் தீர்மான விடயத்தில்ஆளும் கட்சியுடன் இணைந்து ரணில் செயற்பட்டதாக சுமந்திரன் எம் பி குற்றச்சாட்டு,

ஐனாதிபதிக்கு எதிரான நம்பிக்கையில்லாத் தீர்மானத்தை  விவாதத்திற்கு கொண்டுவரும் பிரேரணையை தடுக்கும் வகையில் ஆளும் கட்சியுடன் இணைந்து பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க செயற்பட்டதாக தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.ஏ.சுமந்திரன் இன்று பாராளுமன்றத்தில் கடுமையாக சாடினார்.

“உங்கள் பெயர்கள் இன்று பலகையில் காட்டப்பட்டுள்ளன. ஜனாதிபதியை யார் பாதுகாக்கிறார்கள், யார் உங்களைப் பாதுகாக்கவில்லை என்பது இப்போது நாட்டிற்குத் தெரியும். பிரதம மந்திரி மற்றும் அரசாங்க பெஞ்சில் அமர்ந்திருப்பவர்களால் முற்றிலும் வெட்கமற்ற நடத்தை, ”என்று அவர் கூறினார். .

ஜனாதிபதி மீது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தும் பிரேரணைக்கு ஆதரவாக வாக்களிப்பதாக பிரதமர் இரண்டு அறிக்கைகளை வெளியிட்டிருந்ததாகவும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரன் சுட்டிக்காட்டினார்.

ரணில் விக்கிரமசிங்க ஏன் தனது நிலைப்பாட்டை மாற்றிக்கொண்டார் எனவும், முன்னர் அறிவித்த பிரேரணைக்கு ஆதரவாக வாக்களிக்க தவறியதாகவும் அவர் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

“என்ன விளையாடுகிறார்? அன்றைக்கும் இன்றைக்கும் அவருக்கு பிரதமர் பதவி கிடைத்திருப்பதுதான் மாறிவிட்டது” என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரன் தெரிவித்தார். தனது கொள்கைகளை, இந்த நாட்டுக்கு பகிரங்கமாக கூறிய கொள்கையை, பிரதமர் பதவிக்காக வியாபாரம் செய்துள்ளார்.

“இந்த நாட்டில் நமக்கு இருக்கும் ஒரு பிரதமர். உட்காருகிறாரா, நிற்கிறாரா, நடப்பாரா என்று தெரியாத ஒருவரை பிரதமராகப் பெற்றிருப்பது நமக்கு வெட்கமாக இருக்கிறது. அவருடைய கொள்கைகள் என்னவென்று அவருக்குத் தெரியாது. அவர் சொல்வது ஒன்று, செய்வது வேறு,” என்றார்.

அரசாங்க ஆசனத்தில் சொந்த மக்களின் ஆதரவு இல்லாத போது எதிர்க்கட்சிகளிடம் ஆதரவை கேட்கும் பிரதமர் இவர்தான் என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரன் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews