இன்றைய இராசி பலன் 27.02.2024

🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
ராசிபலன்
27-02-2024
செவ்வாய்
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மேஷம் 🐏
நீங்கள் இன்று சுறுசுறுப்பைக் காணலாம். உங்கள் உடல்நலம் இன்று உங்களை முழுமையாக ஆதரிக்கும். நிதிப் பிரச்சினை காரணமாக சில முக்கியமான வேலை தடைபடும். குடும்ப டென்சன் உங்கள் பிரச்சினைகளை திசைதிருப்பிவிடக் கூடாது. கெட்ட நேரம் அதிகமாக பாதிக்கும். சுய பரிதாபத்தில் நேரத்தை வீணடிக்காமல், வாழ்க்கை பாடங்களை அறிந்து கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். அன்புக்குரியவரை இன்று மன்னிக்க மறக்காதீர்கள். வேலையில் இன்று மிக சாதகமான நாள், எனவே அதனை பயன்படுத்தி கொள்ளுங்கள். இன்று நீங்கள் உங்கள் மனைவியுடன் நேரத்தை செலவிட போதுமான நேரம் கிடைக்கும். உங்கள் அன்பைப் பார்த்து, உங்கள் காதலி இன்று உற்சாகமாகிடுவார். உங்கள் துணை உங்கள் மேல் அக்கரை காட்டுவதில்லை என்று உங்களுக்கு தோன்றலாம். ஆனால் நாளின் முடிவில் உங்களுக்காக அவர் ஏதோ ப்ளான் செய்து வருகிறார் என தெரிய வரும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
ரிஷபம் 🐂
நண்பரை தவறாகப் புரிந்து கொள்வதால் விரும்பத்தகாத விளைவுகள் ஏற்படலாம் – எந்த முடிவும் எடுப்பதற்கு முன்பு சமமாக விசாரிக்கவும். பொருளாதாரப் பக்கம் வலுப்பெற வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் ஒரு நபருக்கு கடன் கொடுத்திருந்தால், இன்று நீங்கள் அந்த பணத்தை திரும்பப் பெறுவீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்கள் மீது உங்கள் கருத்துகளைத் திணிக்காதீர்கள். அது உங்கள் நலனுக்கு நல்லதாக இருக்காது. தேவையில்லாமல் அவர்களுக்கு உளைச்சலை ஏற்படுத்துவீர்கள். வேலைகள் நிலுவையில் இருந்தாலும் ரொமான்சும் சமூக நிகழ்வும் உங்கள் மனதை ஆக்கிரமித்துக் கொண்டிருக்கும். உங்கள் காதல் வாழ்கை இன்று உங்களுக்கு ஆசீர்வாதமாக மாறும். பயணம் ஆனந்தமயமானதாக அதிக பயன் தருவதாக இருக்கும். திருமண வாழ்வை இனிமையாக்கை நீங்கள் இது வரை எடுத்த முயற்சிகள் யாவும் இன்று உங்களுக்கு பலன் தரும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 6️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மிதுனம் 👬
பயணம் செய்ய முடியாதவாறு நீங்கள் பலவீனமாக இருப்பதால் நீண்டதூர பயணத்தை தவிர்த்திடுங்கள். நீங்கள் திருமணமானவர்கள் என்றால் இன்று உங்கள் குழந்தையை தனிப்பட்ட முறையில் கவனம் செலுத்த வேண்டும், எனினும் நீங்கள் அவ்வாறு செய்ய விட்டால் உங்கள் குழந்தையின் உடல்நலம் பாதிக்க படும் மற்றும் அவர்களின் உடல்நலத்திற்காக அதிகமாக பணம் செலவழிக்க கூடும். உபரியாக கிடைத்த நேரத்தை குழந்தைகளுடன் செலவிடுங்கள் – அதற்காக வழக்கத்தைவிட கொஞ்சம் மாறியும்கூட போகலாம். இன்று உங்களால் எந்த வாக்குறுதியையும் நிறைவேற்ற முடியாது, இதன் காரணமாக உங்கள் காதலன் உங்களிடம் கோபப்படுவார். உங்களுக்கு அதிக சக்தி இருக்கிறது. அதை தொழில் முன்னேற்றத்துக்கு பயன்படுத்த வேண்டும். இந்த நாள் சிறந்த நாட்களில் ஒன்றாக இருக்கலாம். இன்று, பகலில் நீங்கள் எதிர்காலத்திற்கான பல நல்ல திட்டங்களை உருவாக்க முடியும், ஆனால் மாலையில், தொலைதூர உறவினரின் வீட்டிற்கு வருவதால், உங்கள் திட்டங்கள் அனைத்தும் மூழ்கிவிடும். இன்று மிக ரொமான்டிக்கான நாளாக இருக்கு ஆனல் சில உடல் நல கோளாறுகள் தோன்றும்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கடகம் 🦀
மற்றவர்களுடன் மகிழ்ச்சியை பகிர்ந்து கொள்வதால் உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். சில முக்கியமான திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்பட்டு உங்களுக்கு புதிய பண லாபத்தைக் கொண்டு வரும். துணைவரும் குழந்தைகளும் கூடுதல் அன்பையும் அக்கறையையும் தருவார்கள். தனிப்பட்ட விவகாரங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும். உங்கள் வேலையில் திறமையை அதிகரிக்க புதிய டெக்னிக்குகள் பயன்படுத்துங்கள். உங்களை நெருக்கமாக கவனிப்பவர்கள், உங்களுடைய ஸ்டைல் மற்றும் தனிப்பட்ட செயல்முறையில் ஆர்வம் கொள்வார்கள். இன்று நீங்கள் இன்று உங்கள் மனைவியுடன் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள், ஆனால் சில பழைய விஷயங்கள் மீண்டும் திரும்பி வருவதால், உங்களிடையே மோதல் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. கடினமான சில நாட்களுக்கு பிறகு இன்று நீங்கள் இருவரும் மீண்டும் காதலில் விழுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
சிம்மம் 🦁
மன ஆரோக்கியத்தை பராமரித்திடுங்கள் – அதுதான் ஆன்மிக வாழ்வுக்கு முதல்கட்ட தேவை. மனம்தான் வாழ்வின் நுழைவாயில். ஏனெனில் நல்லது / கெட்டது எதுவும் மனதின் மூலமே வருகிறது. வாழ்க்கைப் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கவும், முதல்கட்ட தேவையான ஒளியை வழங்கவும் மனம்தான் உதவுகிறது. சிலருக்கு பயணம் அலைச்சல் மிக்கதாகவும், மன அழுத்தம் ஏற்படுத்துவதாகவும் இருக்கும் – ஆனால் பண அளவில் ஈடாக இருக்கும். இனிமையான மற்றும் அற்புதமான மாலை நேரத்துக்காக விருந்தினர்கள் உங்கள் வீட்டில் கூடுவார்கள். உங்கள் காதலை யாராலும் பிரிக்க முடியாது. சகாக்களை கையாளும் போது சாமர்த்தியம் தேவை. கடந்த சில நாட்களாக மிகவும் பிஸியாக இருந்தவர்கள் இன்று தங்களுக்கு இலவச நேரத்தை பெறலாம் உங்கள் துணை தனது வாழ்க்கையில் நீங்கள் எத்தகைய வித்த்தில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறீர்கள் என்பதை இனிமையான சொற்களுடன் உங்களை தேடி வருவார்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 6️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கன்னி 💃
நல்ல வாழ்வுக்காக உங்கள் உடல்நலனையும் பர்னசாலிட்டியையும் இம்ப்ரூவ் பண்ண முயற்சி செய்யுங்கள். புதிய பண ஒப்பந்தம் இறுதியாகும், புதிதாக பணம் வரும். குடும்பத்தினருடன் ரிலாக்ஸான நேரத்தை செலவிடுங்கள். உங்களுடைய டார்லிங் பரிசுடன் நீங்கள் சிறிது நேரம் செலவழிக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்ப்பார். எதிர்பார்த்தபடி சகாக்கள் வேலை பார்க்காததால் நீங்கள் மிகவும் அப்செட் ஆவீர்கள். நேரத்தை நன்றாகப் பயன்படுத்த, நீங்கள் இன்று பூங்காவில் சுற்றத் திட்டமிடலாம், ஆனால் நீங்கள் அறியப்படாத ஒரு நபருடன் வாக்குவாதம் செய்வதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது, இது உங்கள் மனநிலையை கெடுத்துவிடும். உங்கள் திருமண வாழ்க்கையில் இன்று இனிமையான நாள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 4️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
துலாம் ⚖️
உணவு கட்டுப்பாட்டுடன் உடற்பயிற்சியும் செய்து உடலை பிட்டாக வைத்திடுங்கள். உபரி பணம் ரியல் எஸ்டேட்டில் முதலீடு செய்யப்பட வேண்டும். சமூக நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொள்ளும் வாய்ப்புகள் வரலாம் – அது உங்களை நெருக்கமான தொடர்புகள் மற்றும் ஆதிக்கம் செலுத்தக் கூடியவர்களுடன் இருக்கச் செய்யும். உங்களுக்கும் காதலருக்கும் இடையில் இன்று வேறொருவர் வரலாம். உங்கள் வேலையில் முக்கியமான ஒரு முடிவை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். சரியான நேரத்தில் வேகமாக எடுக்கும் நடவடிக்கை மற்றவர்களைவிட உங்களை முன்னிறுத்தும். சில பயன்தரும் யோசனைகளுக்காக உங்கள் சகாக்கள் சொல்வதை காது கொடுத்து கேட்க வேண்டும். இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இன்றய நாட்களில் தங்களுக்கு என நேரம் ஒதுக்க மிக முக்கியமாகும் இல்லையெனில் அவ்வாறு செய்யாவிட்டால் உங்களுக்கு மன அழுத்தங்கள் ஏற்பட கூடும். உங்கள் துணையுடன் காலையில் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டாலும் மாலையில் சமாதனம் ஆகி விடுவீர்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 7️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
விருச்சிகம் 🦞
உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை நிறைவேற்றிக் கொள்ள தனிப்பட்ட உறவுகளை தவறாகப் பயன்படுத்துவது உங்கள் மனைவிக்கு கவலையை ஏற்படுத்தும். உங்களுடைய பக்கத்து வீட்டுக்காரர் இன்று உங்களிடம் கடன் கேட்கலாம், கடன் வழங்குவதற்கு முன் அவர்களின் நம்பகத்தன்மையை சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் பணம் இழக்கப்படலாம். முடிவெடுப்பதில் பெற்றோரின் உதவி அவசியமானதாக இருக்கும். தனிப்பட்ட விவகாரங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும். இந்த நாள் உங்களுக்கு ரோஜாக்களின் நறுமணத்தை வழங்கும். காதலின் அற்புதத்தை உணர்ந்து மகிழுங்கள். பிஸியான வழக்கத்தை மீறி இன்று நீங்கள் உங்களுக்காக நேரத்தைக் ஒதுக்க முடியும், மேலும் இந்த இலவச நேரத்தில் உங்கள் குடும்பத்தினருடன் நேரத்தை செலவிட முடியும். உங்களை அடைந்ததில் உங்கள் துணை பெருமிதம் கொள்வார். அதனை இன்று பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 8️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
தனுசு 🏹
புன்னகைத்திடுங்கள், அதுதான் உங்களின் எல்லா பிரச்சினைகளுக்கும் மருந்து. பணத்தைக் கையாள்வது இன்று கஷ்டமாக இருக்கும் – அதிகம் செலவு செய்யலாம் அல்லது பண பர்ஸை தொலைக்கலாம் – கவனமின்மையால் நிச்சயமாக சில இழப்பு ஏற்படும். இன்று உங்களுக்கு புதிய தோற்றம் – புதிய அவுட்பிட் – புதிய நண்பர்கள் அமையலாம். இன்று உங்கள் மனதை அசைத்துப் பார்க்கக் கூடிய ஒருவரை சந்திப்பதற்கான வாய்ப்பு மிக பலமாக உள்ளது. தகுதியுள்ள அலுவலர்களுக்கு பதவி உயர்வு அல்லது பணப் பயன் கிடைக்கும். தகவல் தொடர்புகளை கவனமாகக் கையாள வேண்டும். உங்கள் துணை தனது வாழ்க்கையில் நீங்கள் எத்தகைய வித்த்தில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறீர்கள் என்பதை இனிமையான சொற்களுடன் உங்களை தேடி வருவார்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மகரம் 🐐
உங்கள் நகைச்சுவை உணர்வுதான் மிகப் பெரிய சொத்து. உங்கள் நோயை குணமாக்க அதைப் பயன்படுத்துங்கள். அனைத்து வாக்குறுதிகளும் நிதி பரிவர்த்தனைகளும் கவனமாக கையாளப்பட வேண்டும். உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடம் இருந்து எதிர்பாராத பரிசுகளும் அன்பளிப்புகளும் வரும். உங்கள் காதலரின் தேவையற்ற தேவைகளுக்காக வளைந்து கொடுக்காதீர்கள். புதிய முயற்சிகள் தேடி வரும், நல்ல லாபத்திற்கு உத்தரவாதம் தரும். வதந்தி மற்றும் கிசுகிசுக்களில் இருந்து தள்ளி இருங்கள். உங்கள் துணை இன்று உங்கள் தேவையை நிராகரிக்க கூடும். இதனால் நீங்கள் கோபமடையலாம்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 5️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
கும்பம் 🏺
உங்களின் பர்சனாலிட்டி வாசனை திரவியம் போல இன்று செயல்படும். அதிக சக்தியை செலவிடும் இன்னொரு நாளாகவும், எதிர்பாராத லாபங்கள் கிடைப்பதாகவும் இருக்கும். உங்கள் தாராள இயல்பை நண்பர்கள் சாதகமாக பயன்படுத்திக் கொள்ள அனுமதிக்காதீர்கள். இந்த நாள் உங்களுக்கு ரோஜாக்களின் நறுமணத்தை வழங்கும். காதலின் அற்புதத்தை உணர்ந்து மகிழுங்கள். உடலால் அருகில் இருப்பது முக்கியமல்ல. இருவரும் ஒருவருள் இன்னொருவரை எப்போதும் உணரும் தருணம் இன்று. இன்று, இரவில், நீங்கள் வீட்டின் மக்களிடமிருந்து விலகி உங்கள் வீட்டின் கூரையில் அல்லது ஒரு பூங்காவில் நடந்து செல்ல விரும்புகிறீர்கள். இன்று உங்கள் துணையுடன் இன்பமாக கழிக்கும் சிறப்பான நாள்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 3️⃣
🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️🕉️
🤘🕉️ ஹரி ஓம் நமசிவாய🕉️🤘
மீனம் 🐟
உங்களின் பர்சனாலிட்டி வாசனை திரவியம் போல இன்று செயல்படும். உங்கள் வாழ்க்கையில் கஷ்டங்களங்களில் பணம் உங்களுக்கு உதவியாக இருக்கும், இதனால் இன்றே உங்கள் பணத்தை சேமிக்க யோசிக்கவும் இல்லையெனில் நீங்கள் மிகவும் கஷ்டங்களை எதிர் கொள்ள வேண்டி இருக்கும். மாற்றம் ஏற்படுத்தக் கூடிய மற்றும் முக்கியமானவர்களுடன் நட்பை மேம்படுத்த சமூக நிகழ்ச்சிகள் சரியான வாய்ப்பாக இருக்கும். அன்புக்குரியவரிடம் காதலைப் உணரச் செய்து பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும். கிரியேட்டிவ் துறையில் இருப்பவர்களுக்கு நீண்ட காலமாக எதிர்பார்த்து காத்திருந்த புகழும் அங்கீகாரமும் கிடைக்கும் என்பதால் வெற்றிகரமான நாள். பிசினஸ் தேவைக்காக மேற்கொள்ளும் பயணம் நீண்டகால அடிப்படையில் பயன் தரும். உங்கள் துணை தனது வாழ்க்கையில் நீங்கள் எத்தகைய வித்த்தில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறீர்கள் என்பதை இனிமையான சொற்களுடன் உங்களை தேடி வருவார்.
அதிர்ஷ்ட எண்: 1️⃣
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚
*MATHURAA BUILDERS*
*READY TO OCCUPY FLATS FOR SALE AT BIKSHANDAR KOIL MELA AGRAHARAM NEAR NO1 TOLLGATE FOR BOOKING CONTACT*
💚💛💚💛💚💛💚💛💚💛💚
*DTCP APPROVED LAYOUTS for sale @ Tindivanam*
💚💛💚💛💚💛💚💛💚💛💚
*🇮🇳 9962855888*
*🇮🇳 9884864488*
*🇮🇳 9380718191*
*🇮🇳 7825811444*
*🇮🇳 7810077150 KRISHNA*
*🇮🇳 +917604928318*
*🇲🇾 +60167400453*
*🇸🇬 +6583115045*
*🇲🇾 +601130394526 KRISHNA*
*🇮🇪 +353899895240*
mathuraabuilders1967@gmail.com
mathuraa77@gmail.com
mathuraa@yahoo.co.in
💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚💚
*For your detailed Astrology (Birth chart) consultation contact :*
*shvram94@gmail.com*
*Gpay~9962855888*
♈♉♊♋♌♍♎♏♐♑♒♓
*R.Krishnamoorthy CTPr, CFAP, CPFA, FCPA*
*Chartered Forensic Accountant*
*Income tax*
*GST*
*Audit*
*Company Law*
*Insurance & Others*
*Mobile : 9840129854*
*krshnmrthy.r@gmail.com*
🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳🇮🇳

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews