இன்றைய இராசி பலன் 21.02 2024

*╔┈┈┅◉★◆☆•𓃠︎•☆◆★◉┅┈┈╗*

*🌴🌹🌴🙏🔔 ௐ 🔔🙏🌴🌹🌴*
*ஶ்ரீ பாகம்பிரியாள் அம்மன்*
*🌴🪷தாயே 🐍 போற்றி🪷🌴*
*🌻🤘❀••┈┈•🛕•┈┈••❀🤘🌻*

*_꧁‌. 🌈 மாசி: 9. 🇮🇳 ꧂_*
*_🌼 புதன் -கிழமை_ 🦜*
*_📆 21 – 02- 2024 🦚_*
*_🔎  ராசி- பலன்கள்  🔍_*

*╚═══❖●✪✿ॐ✿✪●❖═══╝*

*_🔯 மேஷம் -ராசி: 🐐🐐_*
இழுபறியாக இருந்துவந்த பணிகள் முடிவுக்கு வரும். தாய்வழி உறவுகளால் அலைச்சல் ஏற்படும். எதிர்பாராத தனவரவுகளால் கடன் பிரச்சனைகள் குறையும். வியாபாரத்தில் சில மாற்றங்களால் மேன்மை உண்டாகும். சிற்ப பணிகளில் திறமைகள் வெளிப்படும். சக ஊழியர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். வாழ்க்கைத் துணைவரின் வழியில் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். தேர்ச்சி நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 2
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெளிர் நீலம்.

⭐️அஸ்வினி : அலைச்சல் ஏற்படும்.
⭐️பரணி : மேன்மையான நாள்.
⭐️கிருத்திகை : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_✡ ரிஷபம் ராசி: 🐂 🐂_*
நீண்ட நாள் பிரச்சனைகளுக்கு முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். உயர் அதிகாரிகளின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். புதிய வாகனங்களை வாங்குவது தொடர்பான எண்ணம் கைகூடும். அரசு சார்ந்த வழியில் ஆதரவு ஏற்படும். வியாபாரத்தில் சிறு மாற்றங்கள் ஏற்படும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். கல்விப் பணிகளில் இருந்துவந்த மந்தத்தன்மை குறையும். மறதி குறையும் நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 1
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்.

⭐️கிருத்திகை : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
⭐️ரோகிணி : ஆதரவு ஏற்படும்.
⭐️மிருகசீரிஷம் : மந்தத்தன்மை குறையும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 மிதுனம் -ராசி: 👫👫_*
நண்பர்களிடத்தில் அனுசரித்துச் செல்லவும். உடன் இருப்பவர்கள் பற்றிய புரிதல் அதிகரிக்கும். எதிர்பாராத சில உதவிகள் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் திடீர் தனவரவுகள் உண்டாகும். பொன், பொருட்கள் மீது ஆர்வம் ஏற்படும். உத்தியோகப் பணிகளில் மதிப்பு மேம்படும். ஞாபக மறதி சார்ந்த பிரச்சனைகள் ஓரளவு குறையும். இன்பம் நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 8
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலம்.

⭐️மிருகசீரிஷம் : அனுசரித்துச் செல்லவும்.
⭐️திருவாதிரை : உதவிகள் கிடைக்கும்.
⭐️புனர்பூசம் : ஆர்வம் ஏற்படும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 கடகம் -ராசி: 🦀 🦀_*
கணவன், மனைவிக்கிடையே புரிதல் மேம்படும். ஜாமீன் சார்ந்த விஷயங்களில் சிந்தித்துச் செயல்படவும். வியாபாரம் தொடர்பான பணிகளில் பொறுப்பு அதிகரிக்கும். அலுவலகத்தில் விவேகத்துடன் செயல்படவும். புதிய விஷயங்களை திட்டமிட்டு செயல்படுத்துவது நல்லது. சிறு சிறு சஞ்சலமான பேச்சுக்கள் ஏற்பட்டு நீங்கும். நன்மை நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : வடகிழக்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 3
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்.

⭐️புனர்பூசம் : புரிதல் மேம்படும்.
⭐️பூசம் : பொறுப்பு அதிகரிக்கும்.
⭐️ஆயில்யம் : சஞ்சலமான நாள்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 சிம்மம் -ராசி:  🦁🦁_*
நினைத்த சில பணிகளில் அலைச்சல் ஏற்படும். குழந்தைகளின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். வாகனப் பயணங்களில் கவனம் வேண்டும். மறைமுகமான தடைகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். உணவு விஷயங்களில் கட்டுப்பாடு வேண்டும். வியாபாரம் சார்ந்த விஷயங்களில் பொறுமை வேண்டும். நீண்ட நேரம் கண் விழிப்பதை தவிர்க்கவும். உதவி நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 8
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : அடர் நீலம்.

⭐️மகம் : அலைச்சல் ஏற்படும்.
⭐️பூரம் : கட்டுப்பாடு வேண்டும்.
⭐️உத்திரம் : பொறுமை வேண்டிய நாள்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 கன்னி -ராசி: 🧛‍♀️ 🧛‍♀️_*
எதையும் சமாளிக்கும் மனவலிமை உண்டாகும். பிரபலமானவர்களின் அறிமுகம் ஏற்படும். மனதிற்கு மகிழ்ச்சியான செய்தி கிடைக்கும். விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கலைப் பணிகளில் திறமைகள் வெளிப்படும். வியாபாரம் நிமிர்த்தமான உதவிகள் சாதகமாகும். மேன்மை நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 9
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு.

⭐️உத்திரம் : மனவலிமை உண்டாகும்.
⭐️அஸ்தம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
⭐️சித்திரை : திறமைகள் வெளிப்படும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 துலாம் -ராசி: ⚖ ⚖_*
பொதுக் காரியங்களில் ஈடுபாடு உண்டாகும். உறவினர்களின் வழியில் ஆதாயம் ஏற்படும். பெரியோர்களின் ஆலோசனைகளால் மாற்றம் உண்டாகும். மருத்துவப் பணிகளில் சாதகமான சூழல் உண்டாகும். சொத்துச் சேர்க்கை சார்ந்த எண்ணங்கள் அதிகரிக்கும். எதிர்பார்த்த சில உதவிகள் கிடைக்கும். வேலையாட்கள் மாற்றம் குறித்த சிந்தனை மேம்படும். ஊக்கம் நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 3
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்.

⭐️சித்திரை : ஆதாயம் ஏற்படும்.
⭐️சுவாதி : சாதகமான நாள்.
⭐️விசாகம் : உதவிகள் கிடைக்கும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 விருச்சிகம்- ராசி: 🦂🦂_*
நண்பர்கள் பற்றிய புரிதல் ஏற்படும். மனதளவில் இருந்துவந்த சோர்வுகள் நீங்கும். தனவரவுகளில் ஏற்ற, இறக்கமான சூழல் உண்டாகும். உயர் அதிகாரிகளிடத்தில் மதிப்பு மேம்படும். சில அனுபவங்களின் மூலம் புதிய பாதைகள் புலப்படும். ஆன்மிகம் சார்ந்த பணிகளில் ஈடுபாடு ஏற்படும். எதிர்பாராத சில அதிர்ஷ்டகரமான வாய்ப்பு கிடைக்கும். கவலைகள் விலகும் நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 1
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : சந்தன நிறம்.

⭐️விசாகம் : சோர்வுகள் நீங்கும்.
⭐️அனுஷம் : மதிப்பு மேம்படும்.
⭐️கேட்டை : அதிர்ஷ்டகரமான நாள்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 தனுசு -ராசி: 🏹 🏹_*
வேலையின் தன்மையை அறிந்து முடிவெடுக்கவும். பலம் மற்றும் பலவீனங்களை புரிந்து கொள்வீர்கள். எதிலும் முன்கோபமின்றி செயல்படவும். சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் அலைச்சல் ஏற்படும். மற்றவர்களின் தனிப்பட்ட விஷயங்களில் தலையிடாமல் இருப்பது நல்லது. ஆடம்பர செலவுகளால் சேமிப்பு குறையும். மாற்றம் நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 4
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : பொன்னிறம்.

⭐️மூலம் : புரிதல் உண்டாகும்.
⭐️பூராடம் : அலைச்சல் ஏற்படும்.
⭐️உத்திராடம் : சேமிப்பு குறையும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 மகரம் -ராசி: 🐴🐴_*
கடினமான பணிகளையும் சாதாரணமாக செய்து முடிப்பீர்கள். சிறு தூரப் பயணங்களால் ஆதாயம் உண்டாகும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். சுபகாரிய முயற்சிகள் கைகூடும். போட்டித் தேர்வுகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். தவறிய சில பொருட்கள் மீண்டும் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் புதிய நபர்களின் அறிமுகம் உண்டாகும். பரிவு வேண்டிய நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 7
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெளிர் மஞ்சள்.

⭐️உத்திராடம் : ஆதாயம் உண்டாகும்.
⭐️திருவோணம் : முயற்சிகள் கைகூடும்.
⭐️அவிட்டம் : அறிமுகம் உண்டாகும்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 கும்பம் -ராசி. ⚱️⚱_*
பேச்சுக்களில் அனுபவ அறிவு வெளிப்படும். தடைபட்ட சில காரியங்களை செய்து முடிப்பீர்கள். திடீர் தனவரவுகளால் சேமிப்பு அதிகரிக்கும். உயர் அதிகாரிகளிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் மறையும். வியாபாரத்தில் லாபம் உண்டாகும். உடன் இருப்பவர்களின் மூலம் ஆதாயம் ஏற்படும். மனதளவில் இருந்துவந்த கவலைகள் நீங்கி புத்துணர்ச்சி உண்டாகும். சுகம் நிறைந்த நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 1
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்.

⭐️அவிட்டம் : அனுபவம் வெளிப்படும்.
⭐️சதயம் : லாபம் உண்டாகும்.
⭐️பூரட்டாதி : புத்துணர்ச்சியான நாள்.
*◄•━━━━━━━━━━━━━━•►*

*_🔯 மீனம் -ராசி: 🐠 🐠_*
எதிலும் சிக்கனமாக செயல்படுவீர்கள். தெய்வீகப் பணிகளில் ஈடுபாடு ஏற்படும். உடன் இருப்பவர்கள் பற்றிய புரிதல் அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் எதிர்பாராத சில வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் சில தந்திரங்களை புரிந்து கொள்வீர்கள். தனவருவாயை மேம்படுத்துவது தொடர்பான எண்ணம் அதிகரிக்கும். பொழுதுபோக்கு சார்ந்த விஷயங்களில் ஆர்வம் ஏற்படும். கவனம் வேண்டிய நாள்.

💠அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு.
💠அதிர்ஷ்ட எண் : 3
💠அதிர்ஷ்ட நிறம் : சந்தன நிறம்.

⭐️பூரட்டாதி : ஈடுபாடு ஏற்படும்.
⭐️உத்திரட்டாதி : வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.
⭐️ரேவதி : ஆர்வம் ஏற்படும்.
*┈┉┅━•• 🔔🔔🔔••━┅┉┈*

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews