இரண்டு வயது குழந்தையை கொடூரமாக தாக்கிய பணிப்பெண்

ஒக்கம்பிட்டிய பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட கதுருவெலன பிரதேசத்தில் மாணிக்கக்கல் வியாபாரி ஒருவரின் இரண்டு பெண் பிள்ளைகளை பராமரிக்க வந்த பெண்ணொருவர் இரண்டு வயதான சிறுமியை கொடூரமாக தாக்கிய சம்பவம் தொடர்பில் ஒக்கம்பிட்டிய பொலிஸார் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

வீட்டின் உரிமையாளர் ரத்தின வியாபாரி மற்றும் அவரது மனைவி வங்கி ஊழியர். இவர்களுக்கு இரண்டு பெண் குழந்தைகள் உள்ளனர். இந்நிலையில், இரண்டு பெண்களை வீட்டு வேலைக்கு அமர்த்தியுள்ளனர்.

ஒரு பெண் சமைக்கவும், மற்ற பெண் இரண்டு குழந்தைகளை கவனிக்கவும் பணியில் அமர்த்தப்பட்டுள்ளனர்.

இரண்டு வயது மற்றும் மூன்று மாத சிறுமியின் நடத்தையின் அடிப்படையில் குழந்தை சில அசௌகரியங்களுக்கு ஆளாகியிருப்பதை உணர்ந்த சிறுமியின் தாய் தனது செல்போனை பதிவு செய்ய வைத்துவிட்டு வீட்டிற்குள் வேலைக்காக சென்றுவிட்டார்.

பின்னர், கைத்தொலைபேசியில் பதிவான குரல் பதிவை சோதனையிட்டபோது, ​​பணிப்பெண் குழந்தையை கொடூரமாக அடிப்பதும், குழந்தை அழுவதும் பதிவாகியுள்ளது.

சம்பவம் தொடர்பில் ஒக்கம்பிட்டிய பொலிஸாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதையடுத்து, சிறுமி மருத்துவ பரிசோதனைக்காக ஒக்கம்பிட்டிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். சம்பவம் தொடர்பில் பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை முன்னெடுத்துள்ளனர்.

Recommended For You

About the Author: admin