தனித்தனியாக எரிபொருளை இறக்குமதி செய்ய அனுமதி –

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்புப் பகுதிகளுக்குத் தேவையான எரிபொருளை தனிநபர் இறக்குமதிக்கு அனுமதிக்கும் வகையில் பெட்ரோலிய உற்பத்திச் சட்டத்தில் திருத்தம் செய்வதற்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக இணை அமைச்சரவைப் பேச்சாளர், கல்வி மற்றும் பெருந்தோட்ட அமைச்சர் கலாநிதி ரமேஷ் பத்திரன தெரிவித்துள்ளார்.

அவர்கள் தெரிவு செய்யப்பட்ட மின்சாரம், மீன்பிடி மற்றும் ஏற்றுமதி போன்ற துறைகளுக்கு தேவையான எரிபொருளை இறக்குமதி செய்வதற்கு இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

2002 ஆம் ஆண்டின் 33 ஆம் இலக்க சட்டத்தை திருத்துவதற்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்கு ஆலோசனை வழங்குவதற்கு எரிசக்தி அமைச்சர் காஞ்சன விஜேசேகரவினால் முன்வைக்கப்பட்ட யோசனைக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக ரமேஷ் பத்திரன தெரிவித்துள்ளார்.

அரசாங்க தகவல் திணைக்களத்தில் இன்று (26) இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அமைச்சரவை இணைப் பேச்சாளர் அமைச்சர் ரமேஷ் பத்திரன இதனை தெரிவித்துள்ளார்.

நாட்டின் அனைத்துப் பொருளாதார நடவடிக்கைகளுக்கும் எரிபொருள் இன்றியமையாதது என்பதால், பொருளாதாரத்தின் குறிப்பிட்ட துறைகளுக்குத் தனித்தனியாக இறக்குமதி செய்து தேவையான அளவு எரிபொருளைப் பயன்படுத்துவதற்கான உரிமங்களை வழங்குவது பொருத்தமானது என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

Recommended For You

About the Author: Editor Elukainews